Vậy là chỉ còn vài ngày nữa sẽ đến với lễ hội Tomorrowland đầu tiên của năm 2015 tại Brazil sẽ diễn ra. Tomorrowland Brazil dự kiến sẽ là 1 lễ hội hoành tráng hội tụ đầy đủ các cái tên Hot nhất trong “Ngành Công Nghiệp EDM” trên toàn thế giới với Line up đầy đủ như sau:

0016_tmlbr_artist_announce_poster_d.jpg_0

Tuy nhiên để các bạn tiện theo dõi EME DJ Academy xin được tóm tắt Line-Up của từng ngày cũng như từng sân khấu theo múi giờ Việt Nam (GMT +7)  để các Rave Việt Nam có thể xem Live-Stream qua trang chủ của Tomorrowland Brazil. ( http://www.tomorrowlandbrasil.com/ )

Tomorrowland năm nay sẽ trải qua 3 ngày và mỗi ngày sẽ có 7 sân khấu cùng  đồng thời diễn ra.

*Lưu ý: tất cả thời gian dưới đây sẽ theo giờ Việt Nam (GMT +7)

Ngày 1 ( Bắt đầu từ 4:00 AM ngày 02/05/2015 )

–    Sân Khấu Chính: 

  • 4:00 – 5:30 AM : Viktor Mora & Naccarati
  • 5:30 – 7:00 AM : Mario Fischetti
  • 7:00 – 8:00 AM : Felguk
  • 8:00 – 9:30 AM : Wolfpack
  • 9:30 – 11:00 AM : Dannic
  • 11:00 – 12:00 PM : Deorro
  • 12:00 – 1:00 PM : W&W
  • 1:00 – 2:00 PM : Afrojack
  • 2:00 – 3:00 PM : Hardwell
  • 3:00 – 4:00 PM : Steve Aoki

–    Super You&Me:

  • 4:00 – 5:00 AM: Raul Mendes
  • 5:00 – 6:00 AM : Ale Rauen
  • 6:00 – 7:30 AM : Tom Keller
  • 7:30 – 9:00 AM : GTA
  • 9:00 – 10:30 AM : Don Diablo
  • 10:30 – 12:00 PM : Oliver Heldens
  • 12:00 – 1:00 PM : Super Heroes (Laidback Luke, Sunnery James & Marciano, Dannic)
  • 1:00 – 2:30 PM : DVBBS
  • 2:30 – 4:00 PM : Laidback Luke

–    Paradise :    

  • 4:00 – 5:30 AM: Flow & Zeo
  • 5:30 –  7:00 AM : Digitaria
  • 7:00 – 9:00 AM : Volkoder
  • 9:00 – 10:00 AM : Bob Moses
  • 10:00 – 12:00 PM : Patrick Topping
  • 12:00 – 1:00 PM: Guy Gerber
  • 1:00 – 3:00 PM : Jamie Jones

–    Full On :

  • 4:00 – 6:15 AM : Danilo Ercole
  • 6:15 – 8:00 AM : Heatbeat
  • 8:00 – 9:30 AM : M.I.K.E Push
  • 9:30 –  11:00 AM : Andrew Rayel
  • 11:00 – 12:30 PM : Aly & Fila
  • 12:30 – 2:00 PM : Cosmic Gate
  • 2:00 – 4:00 PM : Ferry Corsten

–    DJ Marky/Friends :

  • 4:00 – 6:00 AM: MS2
  • 6:00 – 8:00 AM : DJ Patife
  • 8:00 – 9:30 AM : One87
  • 9:30 – 11:00 AM : S.P.Y
  • 11:00 – 12:30 PM : Netsky
  • 12:30 – 2:30 PM : DJ Marky
  • 2:30 – 4:00 PM : Ed Rush

–    Up Club :           

  • 4:00 – 5:30 AM : Morgana
  • 5:30 – 7:00 AM : Fran Bortolossi
  • 7:00 – 8:30 AM : João Lee
  • 8:30 – 10:30 AM : Illusionize
  • 10:30 – 12:30 PM : Doozie
  • 12:30 – 2:30 PM : Dazzo
  • 2:30 – 4:00 PM : Alok

–    Q-dance :  

  • 4:00 – 7:00 AM : Danidemente
  • 7:00 – 10:00 AM : Nosle
  • 10:00 – 11:30 AM : Wildstylez
  • 11:30 – 1:00 PM : Coone
  • 1:00 – 2:30 PM : Atmozfears
  • 2:30 – 4:00 PM : Evil Activities

 

Ngày 2 (Bắt đầu từ 4:00 AM ngày 3/05/2015)

–    Sân Khấu Chính:

  • 4:00 – 5:30 AM : Volkoder
  • 5:30 – 6:30 AM : Alok
  • 6:30 – 8:00 AM : Marcelo CIC
  • 8:00 – 9:00 AM : Sunnery James & Ryan Marciano
  • 9:00 – 10:00 AM : Oliver Heldens
  • 10:00 – 11:00  AM : DVBBS
  • 11:00 – 12:00 PM : Showtek
  • 12:00 – 1:00 PM : Yves V
  • 1:00 – 2:00 PM : Nervo
  • 2:00 – 3:00 PM : Dimitri Vegas & Like Mike
  • 3:00 – 4:00 PM : Armin van Buuren

–    Revealed:

  • 4:00 – 5:30 AM : Bruno Barudi
  • 5:30 – 7:00 AM : Julian Calor
  • 7:00 – 8:30 AM : Kill the Buzz
  • 8:30 – 10:00 AM : Dannic
  • 10:00 – 11:30 AM : Hardwell
  • 11:30 – 1:00 PM : Thomas Newson
  • 1:00 – 2:30 PM : Ftampa
  • 2:20 – 4:00 PM : Sick Individuals

 

 

 

–    DIM MAK Fight Club:

  • 4:00 – 5:30 AM : Dirtyloud
  • 5:30 – 7:00 AM : Autoerotique
  • 7:00 – 8:30 AM : Steve Aoki
  • 8:30 – 10:00 AM : Dirtyphonics
  • 10:00 – 11:00 AM : Keys N Krates
  • 11:00 -12:30 PM : Borgore
  • 12:30 – 2:00 PM : Deorro
  • 2:00 – 4:00 PM : Darth & Vader

–     Diynamic:

  • 4:00 – 5:00 AM :Diogo Accioly
  • 5:00 – 6:00 AM : Junior C
  • 6:00 – 7:30 AM : Karmon
  • 7:30 – 8:30 AM : Stimming
  • 8:30 – 10:30 AM : Adriatique
  • 10:30 – 12:30 PM : H.O.S.H
  • 12:30 – 1:30 PM : Kollektive Turmstrasse
  • 1:30 -3:00 PM : Solomun

–    Warung Savage

  • 4:00 – 5:30 AM : Dashdot
  • 5:30 – 7:00 AM : Daniel Kuhnen x Aninha
  • 7:00 – 8:30 AM : Leo Janeiro
  • 8:30 – 10:00 AM : Leozinho x Conti
  • 10:00 – 11:00 AM : Gui Boratto
  • 11:00 – 12:00 PM : Oliver Weiter
  • 12:00 -1:30 PM : Hernan Cattaneo
  • 1:30  – 3:00 PM : Sasha
  • 3:00 – 4:00 PM : Renato Ratier

–    Psytrance:

  • 4:00- 5:30 AM : Audio X
  • 5:30 – 7:00 AM : Jackie White
  • 7:00 – 8:30 AM : Cosmonet
  • 8:30 – 10:00 AM : Element
  • 10:00 – 11:30 AM : Firaga
  • 11:30 – 1:00 PM : Astrix
  • 1:00 – 2:30 PM : SynSUN
  • 2:30 – 4:00 PM : Skazi

–     Colab011:

  • 4:00 – 5:30 AM: MJP
  • 5:30 – 7:00 AM : Soul One
  • 7:00 – 8:30 AM : Cesrv
  • 8:30 – 10:00 AM : Sants
  • 10:00 – 11:30 AM : Vekr
  • 11:30 – 1:00 PM : Akin
  • 1:00 – 2:30 PM : Tamenpi
  • 2:30 – 4:00 PM : Trusty.

 

Ngày 3 (Bắt đầu từ 2:00 AM ngày 4/05/2015)

–    Sân khấu chính:

  • 2:00 – 3:30 AM : Repow
  • 3:30 – 4:30 AM : Bruno Barudi
  • 4:30 – 5:30 AM : Tropkillaz
  • 5:30 – 6:30 AM : Ftampa
  • 6:30 – 7:30 AM : Borgeous
  • 7:30 – 8:30 AM : Romeo Blanco
  • 8:30 – 9:30 AM : Blasterjaxxx
  • 9:30 – 11:00 AM : Nicky Romero
  • 11:00 – 12:30 PM : Steve Angello
  • 12:30 – 2:00 PM : David Guetta

–    Smash the House:

  • 2:00 – 3:00 AM: Ely Yabu
  • 3:00 – 4:00 AM: DuoProp
  • 4:00 – 5:00 AM: Simon Salis
  • 5:00 – 6:00 AM: Mambo Brothers
  • 6:00 – 7:00 AM: Vintage Culture
  • 7:00 – 8:30 AM: Lost Frequencies
  • 8:30 – 10:00 AM: Yves V & Regi
  • 10:00 – 11:00 AM: Ummet Ozcan
  • 11:00 – 12:00 PM: Nervo
  • 12:00 – 1:00 PM: Wolfpack
  • 1:00 – 2:00 PM: Dimitri Vegas & Like Mike

–    Awakening:

  • 2:00 – 3:30 AM: Andre Pulse
  • 3:30 – 4:30 AM: Wehbba
  • 4:30 – 6:00 AM: DJ Mau Mau
  • 6:00 – 7:00 AM: Klaudia Gawlas
  • 7:00 – 8:30 AM: Just Be (Bushwacka)
  • 8:30 – 10:00 AM: Secret Cinema
  • 10:00 – 12:00 PM: Kolsch
  • 12:00 – 2:00 PM: Art Department

–    Anzu Presents:

  • 4:00 – 5:30 AM: Bernn
  • 5:30 – 6:30 AM: Adriano Pagani
  • 6:30 – 7:30 AM: Viktor Mora
  • 7:30 – 8:30 AM: Samhara
  • 8:30 – 10:00 AM: HIIO
  • 10:00 – 11:30 AM: Yves V
  • 11:30 – 12:30 PM: Drunky Daniels
  • 12:30 – 2:00 PM: Soldera

–    Buum vs Ganza:

  • 4:00 – 5:45 AM: Rafael Onid
  • 5:45 – 6:30 AM: Serge Erege
  • 6:30 – 7:30 AM: The Drone Lovers
  • 7:30 – 8:30 AM: Aldo
  • 8:30 – 9:45 AM: VCO Rox
  • 9:45 – 11:00 AM: Funky Fat
  • 11:00 – 12:15 PM: Omulu
  • 12:15 – 2:00 PM: Tropkillaz feat Cachorro Magro, Karol Conka, Doncesão

–    Sân khấu của Người Bỉ:

  • 2:30 – 4:00 AM: Nexuz
  • 4:00 – 5:00 AM: Licious
  • 5:00 – 6:00 AM: Yamo
  • 6:00 – 7:00 AM: Neon
  • 7:00 – 8:00 AM: Mystique
  • 8:00 – 9:00 AM: Double Pleasure
  • 9:00 – 10:00 AM: Dave Lambert
  • 10:00 – 11:00 AM: Makasi
  • 11:00 – 12:00 PM: Regi
  • 12:00 – 1:00 PM: The Oddword
  • 1:00 – 2:00 PM: TLP Troubleman

–    Luv’n Beats:

  • 2:00 – 4:00 AM: Edu Poppo
  • 4:00 – 5:00 AM: Elekfantz
  • 5:00 – 6:30 AM: Edit Revenge
  • 6:30 – 8:00 AM: Surfing Leons
  • 8:00 – 9:30 AM: LouLou Players
  • 9:30 – 11:00 AM: Phonique
  • 11:00- 12:30 PM: Clapstone
  • 12:30 – 2:00 PM: Kolombo

 

 

 

 

 

 

 

 

 

EME DJ Academy hy vọng bài viết này có thể giúp các bạn theo dõi được Tomorrowland và tận hường Lễ Hội này 1 cách trọn vẹn nhất.

Hãy theo dõi Facebook của EME DJ Academy để có được những thông tin mới nhất về EDM nhé !

Facebook: VNEME – Khám Phá Âm Nhạc Điện Tử

-EME- 
EME DJ Academy